class-6A14-VIP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi!

5 posters

Go down

Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi! Empty Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi!

Bài gửi  Chiyo97 Sun May 03, 2009 4:08 pm

Đã gần hết năm học òi, sắp phải chia tay các cậu, tớ có vài lời mún nói là: Crying or Very sad
1. Cảm ơn pác Nhật Thư: vì pác lun ở bên con, làm con vui, luôn bênh vực con và đã biến con từ 1 đứa nhát gan, chả bít gì thành 1 đứa biết tí tí zề chửi thề, quậy phá hơn nữa
2. Cảm ơn dì Đan: vì đôi khi dì thiệt tức cười và cái đuôi tóc ngắn của dì có thể cho con phá
3.Cảm ơn Lan Anh: vì cậu có nhũng cú đánh thiệt đau và đôi khi cậu cũng giúp đỡ tớ
4. Cảm ơn bà Thùy Linh: vì chơi zới bà rất vui và bà cũng thiệt dịu dàng với con nữa
5. Cảm ơn bà Nhật Hạ: vì bà hơi bị "dê xồm" Very Happy và cũng thật hài hước, những cú đánh của 2 bà cũng rất đau nữa (
6. Cảm ơn Uyên Phương: vì Phương cũng tưng tửng như Ngân, là nỗi ám ảnh về đồ ăn của Ngân và xuất hiện lúc Ngân cần
7.Cảm ơn Thùy Dương: vì những tấm hình vòng xoắn ốc của cậu và tớ rất thích nói chuyện với cậu
8.Cảm ơn Phương Loan: vì cậu là một Nuriko dễ thương và cậu có những nỗi sợ đôi lúc tức cười
9.Cảm ơn Kim Vy: vì cậu luôn trừng mắt nhìn vào chai nước của tớ và đôi khi cậu cũng cho tớ uống nước nữa
10.Cảm ơn Kim Sang: vì cô lun cho cháu mượn thứ cháu cần^_^
11. Cảm ơnBảo Châu: vì đôi lúc cậu cũng rất ân cần và dịu dàng với tớ
12. Cảm ơn Nhật Xuân Anh: vì cậu cũng rất hài hước và hay có những ý tưởng điên rồ
13. Cảm ơn Dì Mai Anh: vì càng ngày dì càng năng động và luôn dịu dàng với con
14. Cảm ơn nội Quỳnh Anh: vì nội cũng hay bênh vực con và cổ vũ cho con
15. Cảm ơn Thanh Nhã: vì cái giọng hơi bị ngọng ngọng của cậu hay làm tớ mắc cười và zụ chat bằng tiếng anh cũng thiệt zui
16. Cảm ơn Quỳnh Như: vì chủ lun là bà chủ tút nhất của con đó
17. Cảm ơn Mỹ Duyên: vì cậu thiệt dễ thương và dịu dàng, thiệt zui khi 2 tụi mình ngồi chung lúc đi Suối Tiên
18. Cảm ơn Bảo Tường: vì 2 đứa mình có nhìu đỉm giống nhau
19. Cảm ơn Yến Nhi nhỏ: vì cậu lun có những bài vít tình bạn thiệt hay, xúc động quá chừng, và cậu cũng có những ý tưỡng tổ chức thiệt hay
20. Cảm ơn Yến Nhi b Very Happy : vì cậu quậy phá và đôi khi cũng uống nước của tớ nữa
21. Cảm ơn Tố Ngân: vì lúc hiền trông cậu thiệt dễ thương và trong phòng thi cậu cũng hay nhìn tớ làm tớ tự tin zà zui nhắm
22. Cảm ơn Tuyết Trinh: vì đôi lúc cậu hay thiên vị cho tớ làm tớ đỡ bị mắng
23. Cảm ơn Thy Thy: vì cô thật dịu dàng và luôn giúp con "liên lạc" với bà Hạ lãng tai
24. Cảm ơn Bảo Trâm: vì đôi lúc nhìn bà con cũng thấy bà ngố lắm
25. Cảm ơn Ngọc Diệp: vì cậu có những trò rất vui và đôi lúc tớ thấy cậu rất tốt bụng
26. Cảm ơn Thảo Vy: vì lớp Toán của cậu đã ở kế lớp Toán của tớ
27. Cảm ơn Ngô Thư: vì đôi lúc tớ thấy cậu thiệt ngộ ngộ và cũng rất năng động nữa
28.Cảm ơn Quách Thư: vì bà hơi bị nhút nhát (like me) và hay giao trọng trách cho con nữa Cool
29. Cám ơn Trúc Linh: vì cậu hay chọc tớ bằng cái trò "bác sĩ Trương Ngọc Thảo"
30. Cám ơn Diễm Thúy: tuy tớ không gặp cậu nhìu nhưng lúc trước tớ thấy cậu cũng rất đặc biệt
31. Cám ơn Minh Phụng: vì cậu thiệt là ngố và là Osaka đáng iu nhất của tớ
32->47. Bọn con trai: vì các cậu cũng thật là giỏi và hay làm bọn con gái tụi tớ cười nữa
48. Cuối cùng, cảm ơn chính tớ nữa: vì tớ đã đem lại niềm vui và giúp được tất cả mọi người!!
I LOVE EVERYBODY IN CLASS 6A14 SO MUCH! I HOPE LATER WE ALWAYS TOGETHER, FOREVER
flower flower flower flower afro afro afro afro lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! flower flower flower flower silent lol! lol! lol!
Chiyo97
Chiyo97

Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi! Empty PÓC TEM

Bài gửi  Dr.Rin97 Sun May 03, 2009 4:20 pm

XẸT....XẸT
cái đuôi tóc của dì hả, zui thịt hả nhưng nhìn lúc con wậy đuôi tóc của dì thì dì cũng thấy zui
bà hạ dê xòm: 100% lun. đi với mẹ hạ của tớ thì mí cậu nên cẩn thận nhá
Dr.Rin97
Dr.Rin97

Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi! Empty Re: Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi!

Bài gửi  pevit_zunny_kimvy Sun May 03, 2009 6:23 pm

Tớk kun~ cảm ơn cậu
1) Choa tớk ún nước
2) Lêu lêu zúp tớk zẽ pàj hoạ
3) Nhữg choà hề coã kau^ đã lèm tớk nở nhữg nụ cườj thịk tươj trên má shynk shynk coã tớk
..................................
kon nh` noã kễ hỗng nỗj âuk
tớk she~ hok wen^ nhữg tháng ngày zuj zẻ pên cậu
Zù maj nềj hưm kon` họk chug lúp noã thỳ tớk zà cậu zẫn lè pạn thên nhák
Zù maj nềj hưm kon` họk chug lúp noã thỳ cậu zẫn choa tớk ún nướk nhoa
Zù maj nềj hưm kon` họk chug lúp noã thỳ cậu zẫn lè "chú hề" coã tớk nhák
I NÓP KIM NGÂN PHÒ RÉ VỜ

pevit_zunny_kimvy

Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi! Empty Re: Những lời cảm ơn chân thành nhất của tôi!

Bài gửi  Dr.Rin97 Sun May 03, 2009 8:42 pm

mình cũng luv pé ngân 4ever lun! I love you I love you I love you I love you I love you I love you
Dr.Rin97
Dr.Rin97

Bài gửi  Flora_0112 Wed May 06, 2009 8:56 am

Your welcome nhoa. Cung cam on cau rat nhieu vi` da chi bai` toan' va` dem lai tieng cuoi cho to. Very Happy
Flora_0112
Flora_0112

Bài gửi  Chiyo97 Thu May 07, 2009 9:43 am

flower flower flower
Chiyo97
Chiyo97

Bài gửi  nuriko1003 Thu May 07, 2009 7:54 pm

Hok có chi và cũng cám ơn pà đã gọi tui là Nuriko!
nuriko1003
nuriko1003

Bài gửi  Dr.Rin97 Fri May 08, 2009 6:45 pm

trời. lại lè NURIKO
Dr.Rin97
Dr.Rin97

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics